ค้นหา
แท็กยอดนิยม: Ford Escape 2013
ดู: 1395|ตอบกลับ: 0

ที่มาของ เว็บ Ford escape Club

[คัดลอกลิงก์]

9

0

ติดตาม

134

เครดิต

ผู้ดูแลระบบ

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

โพสต์เมื่อ 2013-1-14 12:01:05 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ ^__^

เพื่อแนะนำ ที่มาของบอร์ดนี้ ทาง admin ขอแจ้งที่มาฉบับเรียบง่ายไว้เสียก่อนครับ ^__^

บอร์ด Ford Escape Club เกิดจากแนวความคิดของผู้จัดทำที่มีความต้องการที่จะสร้างสรรค์สื่อออนไลน์น้ำดี
เป็นเครื่อข่ายเขตสุภาพชน    ไม่เอาแล้ว กับเรื่องภาพวาบหวิว บน net ไทย  ไม่เอาแล้วกับ ข้อความส่อเสียด ยุแยง

ชอบเรื่องรถ เราคุย และ แลกเปลี่ยนเรื่องรถ  แต่ ไม่เอาแล้วเหมือนกันครับ ที่จะรถฉันดีเหนือคู่แข่ง  ไม่แข่ง ไม่สู้ครับ ^__^
ประเทศไทยเราเก่งครับ เป็นศูนย์กลางการผลิตรถยนต์ รถปิกอัพ ส่งออกไปขายต่างประเทศ  นี่ก็ ขึ้นอันดับสี่ของโลกแล้ว

ไทยเรามีศักยภาพน่าตื่นเต้น แต่ ....   เรากลับผลิตรถไว้ใช้กันเองในประเทศไม่ได้ ต้องหา ต้องซื้อของต่างแดงมาใช้ในไทย
แล้วเราจะมาทะเลาะเรื่องแบรนด์เขา แบรนด์เรา อีกทำไม    แบบนี้ เหนื่อยใจครับ

ดังนั้น มีรถไว้ใช้ ก็ใช้ให้เป็น ^__^ แล้วมาแลกเปลี่ยนกันในบอร์ด ที่ทำหน้าที่รวบรวมเทคนิคเคล็ดลับ ดี ๆ ให้ เรา ในฐานะผู้ใช้
ได้มีความรู้ และสร้างประโยชน์กันยิ่ง ๆ ขึ้นในวันต่อ ๆ ไปครับ

เว็บแห่งนี้จึงมีที่มาที่แสนจะเรียบง่ายว่า  เกิดขึ้นมาเพื่อ สร้างสรรค์ประโยชน์ คู่ผู้ใช้รถ Ford Escape นั่นเองครับ
เรียบง่าย แต่ได้ประโยชน์  จึงขอแจ้งไว้เพื่อนำมาค้นหากันในวาระโอกาสต่อไปครับ

ยินดีต้อนรับ และ สวัสดีสมาชิกใหม่ทุก ๆ ท่านครับ ^__^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้องลงชื่อเข้าใช้ก่อน หลังจากนั้นจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีบัญชีสมาชิก กรุณาลงทะเบียน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

Archiver|WAP|fordescapeclub.com

GMT+7, 2014-8-29 12:14 , Processed in 0.044267 second(s), 26 queries .